Thông tin mô tả
* 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng. 3
*
* Tiện để ở hoặc mua cho thuê để giữ tiền.
* Chủ tặng lại nội thất.
*
Giá: 4,69 Tỷ
Diện tích: 22 m2
Giá/m2: 213,18 Triệu/m2
778434
Mua bán
* 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng. 3
*
* Tiện để ở hoặc mua cho thuê để giữ tiền.
* Chủ tặng lại nội thất.
*
Danh Trần Viết Linh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2