Thông tin mô tả
NHÀ ĐẸP
(B1744)
-
- Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu có sân thượng. Gồm 3
- Tọa lạc ngay trung tâm
-
Giá: 8,3 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 113,70 Triệu/m2
911861
Mua bán
NHÀ ĐẸP
(B1744)
-
- Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu có sân thượng. Gồm 3
- Tọa lạc ngay trung tâm
-
Đại Châu
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2