Thông tin mô tả
Bán
-
- Kết cấu: 2 tầng.
- XPXD: 2 Hầm, 10 tầng
- Tuyến đường lớn, khu vực
-
-
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 315 m2
Giá/m2: 190,48 Triệu/m2
879023
Mua bán
Bán
-
- Kết cấu: 2 tầng.
- XPXD: 2 Hầm, 10 tầng
- Tuyến đường lớn, khu vực
-
-
Hoàng Hải
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2