Thông tin mô tả
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, phòng khách, bếp (4
Giá 4tỷ390
Tiện ích: 5p
Vị trí giao với đường Hồ Văn Huê, Nguyễn Kiệm, Phổ Quang, Hoàng Minh Giám,..
Giá: 4,39 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 77,02 Triệu/m2
809134
Mua bán
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, phòng khách, bếp (4
Giá 4tỷ390
Tiện ích: 5p
Hà Mi
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2