Thông tin mô tả
-
-
- Vị trí: Hẻm 6m Ni Sư Huỳnh Liên, thông Bàu Cát 8, Đồng Đen, Phạm Phú Thứ, Lạc Long Quân,..
- Tiện ích ngay
-
- Giá: 0789 519 *** MyMy để xem nhà ạ.
Giá: 9,75 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 88,64 Triệu/m2
950430
Mua bán
-
-
- Tiện ích ngay
-
- Giá: 0789 519 *** MyMy để xem nhà ạ.
Phương My Victory
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2