Thông tin mô tả
"Rẻ nhất khu vực, mới
Vị trí ngay Lý Thường Kiệt, hàng xóm
Tiện vừa ở, kết hợp mở Vp công ty, Spa, các kiểu
Giá: 9,9 Tỷ
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 125,32 Triệu/m2
768799
Mua bán
"Rẻ nhất khu vực, mới
Vị trí ngay Lý Thường Kiệt, hàng xóm
Tiện vừa ở, kết hợp mở Vp công ty, Spa, các kiểu
Jenny Nguyen
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2