Thông tin mô tả
Mô tả:
+ Vị trí đắc địa, nằm trong khu phân lô bàn cờ, giáp Trường Sa, Huỳnh Văn Bánh. Rất gần nhà thờ Ba Chuông,
+ Nhà đúc chắc chắn, 3 tầng lầu, 4
+
+ Giá chỉ nhỉnh 8
(Xin phép
Giá: 8,4 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 182,61 Triệu/m2
968978
Mua bán
Mô tả:
+ Nhà đúc chắc chắn, 3 tầng lầu, 4
+
+ Giá chỉ nhỉnh 8
(Xin phép
Nguyễn Bích Trâm
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2