Thông tin mô tả
+ 1/ Hồng Lạc , khu vip Bàu Cát , hẻm
+ Kết cấu 4 tầng chắc chắn ,
+
NHÀ THẬT - GIÁ THẬT
📲 Zalo - PHẠM VŨ
GỌI VŨ LÀ CÓ NHÀ ƯNG Ý
🎯 Hỗ trợ xem nhiều nhà đẹp – Gặp chủ
Giá: 5,19 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 129,75 Triệu/m2
1037427
Mua bán
+ 1/ Hồng Lạc , khu vip Bàu Cát , hẻm
+ Kết cấu 4 tầng chắc chắn ,
+
NHÀ THẬT - GIÁ THẬT
📲 Zalo - PHẠM VŨ
GỌI VŨ LÀ CÓ NHÀ ƯNG Ý
🎯 Hỗ trợ xem nhiều nhà đẹp – Gặp chủ
Phạm Vũ
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2