Thông tin mô tả
HẺM 10M PHẠM VĂN HAI -
Mô tả:
+ Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm PK, Bếp, 4
+ Hẻm nhựa 10m xe tải quay đầu thoải mái, ôtô vào nhà dễ dàng.
+
+
Nhà thật -
Giá: 11,99 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 199,83 Triệu/m2
661625
Mua bán
HẺM 10M PHẠM VĂN HAI -
Mô tả:
+ Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm PK, Bếp, 4
+
+
Nhà thật -
BĐS Minh Trí
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2