Thông tin mô tả
Bán nhà đường Phạm Văn Hai, DT ( 5.1 x 11), nhà đẹp 3
- Chủ cần
-
- Kết cấu : 2 lầu. Kiên cố vững chắc. Trước nhà có
- Hẻm lớn, cách 10m ra
-
-
-
Giá: 5,05 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 90,18 Triệu/m2
963393
Mua bán
Bán nhà đường Phạm Văn Hai, DT ( 5.1 x 11), nhà đẹp 3
- Chủ cần
-
- Kết cấu : 2 lầu. Kiên cố vững chắc. Trước nhà có
- Hẻm lớn, cách 10m ra
-
-
-
Thùy Trang
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2