Thông tin mô tả
- DT: 8x28m,
- Vị trí
- Sổ sách rõ ràng, mua bán
- Giá: 35
-
Giá: 35 Tỷ
Diện tích: 224 m2
Giá/m2: 156,25 Triệu/m2
982671
Mua bán
- DT: 8x28m,
- Vị trí
- Sổ sách rõ ràng, mua bán
- Giá: 35
-
Bùi Nguyễn Hoàng Anh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2