Thông tin mô tả
Nhà 4 tầng 5
Âu Cơ - Q. Tân Bình.
Giá 6,96
Mrs Sương: 0982 688 *** Hỗ trợ vay NH.
Giá: 6,96 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 126,55 Triệu/m2
722219
Mua bán
Nhà 4 tầng 5
Âu Cơ - Q. Tân Bình.
Giá 6,96
Mrs Sương: 0982 688 *** Hỗ trợ vay NH.
Em Sương Nhà Phố Sg
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2