Thông tin mô tả
Bán nhà Tân Bình,
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đúc BTCT, 5
Vị trí: Khu vip Tân Bình, giao thông thuận tiện, ra sân bay 2
Thuận tiện cho thuê làm văn phòng
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 201,61 Triệu/m2
839730
Mua bán
Bán nhà Tân Bình,
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đúc BTCT, 5
Thuận tiện cho thuê làm văn phòng
Hà Thế Vũ
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2