Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1lầu, nhà có sân trước sau rộng thoáng. Xây dựng kiên cố, sạch sẽ
- Gồm: 4
- Vị trí cực đẹp, khu nội bộ, hẻm rộng
-
- Hỗ trợ
- Nhận tìm nhà theo yêu cầu, nhận ký gửi mua bán nhà
- -
Giá: 8,7 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 65,91 Triệu/m2
799377
Mua bán
-
- Gồm: 4
- Vị trí cực đẹp, khu nội bộ, hẻm rộng
-
- Hỗ trợ
- Nhận tìm nhà theo yêu cầu, nhận ký gửi mua bán nhà
- -
Đoàn Minh Tiến
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2