Thông tin mô tả
Phạm Văn Hai P3 Tân Bình hẻm 4m
Mô tả:
+ Hẻm 4m
💋
💋Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu 2
🔥Sổ cực đẹp nở hậu
Giá: 5,05 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 105,21 Triệu/m2
694351
Mua bán
Phạm Văn Hai P3 Tân Bình hẻm 4m
Mô tả:
+ Hẻm 4m
💋
💋Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu 2
🔥Sổ cực đẹp nở hậu
Phan Hiếu Đức
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2