Thông tin mô tả
Chính chủ bán lỗ gấp
- Nhà 3.99
-
- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu đúc BTCT kiên cố, gồm 2
- Vị trí
- Nhà khu bàn cờ đã hết lộ giới.
- Giá chỉ 3
-
Giá: 3,99 Tỷ
Diện tích: 25 m2
Giá/m2: 159,6 Triệu/m2
728245
Mua bán
Chính chủ bán lỗ gấp
- Nhà 3.99
-
- Vị trí
- Nhà khu bàn cờ đã hết lộ giới.
- Giá chỉ 3
-
Ms Kimmm
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2