Thông tin mô tả
+ Vị trí nhà sát vách khu vip Bắc Hải, gần
+
+
+
+ Nhà đẹp 1 đời chủ, khu vực an ninh, thông thoáng, hàng xóm dân trí cao.
+
Giá: 5,4 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 163,64 Triệu/m2
961318
Mua bán
+ Vị trí nhà sát vách khu vip Bắc Hải, gần
+
+
+
+
Hữu Thọ
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2