Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà Trừơng Chinh, Tân Bình.
-
- Nhà gần BV,
- Thuận tiện di chuyển qua các
- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng,
-
Giá: 3tỷ230
* Miễn tiếp cò lái, môi giới.
Giá: 3,23 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 60,94 Triệu/m2
851782
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà Trừơng Chinh, Tân Bình.
-
- Nhà gần BV,
- Thuận tiện di chuyển qua các
- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng,
-
Giá: 3tỷ230
* Miễn tiếp cò lái, môi giới.
Ngọc Tú
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2