Thông tin mô tả
65
+ Hẻm vip đồng bộ
+ Bước ra khỏi hẻm sân bay TSN trước mặt, tiện lợi quý khách thường công tác TP
+ Sổ
Giá: 12,95 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 199,23 Triệu/m2
870509
Mua bán
65
+ Hẻm vip đồng bộ
+ Sổ
Lê Huy
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2