Thông tin mô tả
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Gồm: 4
+ Vị trí đẹp,
+ Khu dân trí cao, an ninh,
+
T947TB.
Giá: 7,99 Tỷ
Diện tích: 49 m2
Giá/m2: 163,06 Triệu/m2
839716
Mua bán
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Gồm: 4
+ Vị trí đẹp,
+ Khu dân trí cao, an ninh,
+
T947TB.
Hà Thế Vũ
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2