Thông tin mô tả
Bán nhà nằm trên trục Hoàng Việt –
📌 Thông Tin Chi Tiết
-
- Kết cấu: 3 Tầng kiên cố
- Tình trạng: Nhà đang để trống – tiện cải tạo theo nhu cầu
-
💰
Giá: 47 Tỷ
Diện tích: 267,70001220703125 m2
Giá/m2: 175,57 Triệu/m2
1047147
Mua bán
Bán nhà nằm trên trục Hoàng Việt –
📌 Thông Tin Chi Tiết
-
- Kết cấu: 3 Tầng kiên cố
- Tình trạng: Nhà đang để trống – tiện cải tạo theo nhu cầu
-
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2