Thông tin mô tả
+
DT: 169
Dòng tiền cho thuê 110tr/ tháng.
Vị trí vip
Giá: 24,5
Giá: 24,5 Tỷ
Diện tích: 169 m2
Giá/m2: 144,97 Triệu/m2
870920
Mua bán
+
DT: 169
Dòng tiền cho thuê 110tr/ tháng.
Vị trí vip
Giá: 24,5
Đặng Minh Phong
Đường Chiến Thắng, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2