Thông tin mô tả
Bán nhà ăn tết 2023 Nguyễn văn Trỗi
Kết cấu Hầm 4 lầu có
Vị trí giao thông thuận tiện đi lại các
Điện thoại xem nhà 0919 216 *** nguyễn ngọc anh
Giá: 43 Tỷ
Diện tích: 232 m2
Giá/m2: 185,34 Triệu/m2
860414
Mua bán
Bán nhà ăn tết 2023 Nguyễn văn Trỗi
Kết cấu Hầm 4 lầu có
Vị trí giao thông thuận tiện đi lại các
Điện thoại xem nhà 0919 216 *** nguyễn ngọc anh
Nguyễn Ngọc Anh
Đường Chiến Thắng, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2