Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà Huỳnh Văn Bánh p13 Q.Phú Nhuận
*GIÁ CHỈ 2.23
-DT: 4.2m X 7.5m (DTCN đủ 31.5
-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,
-Tiện ích:
-Vị trí: Khu an ninh, dân trí cao. Nằm giữa
-
*
Giá: 2,23 Tỷ
Diện tích: 31,5 m2
Giá/m2: 70,79 Triệu/m2
1017590
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà Huỳnh Văn Bánh p13 Q.Phú Nhuận
*GIÁ CHỈ 2.23
-DT: 4.2m X 7.5m (DTCN đủ 31.5
-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,
-Tiện ích:
-Vị trí: Khu an ninh, dân trí cao. Nằm giữa
-
*
Nguyễn Thành Đạt
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2