Thông tin mô tả
Bán nhà gần
-DT : 125
- Vị trí cực đẹp, nhà như
-Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng, 16
-
*PN249-NLTD
------------
* Gọi hoặc
-
Giá: 16,99 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 135,92 Triệu/m2
722632
Mua bán
Bán nhà gần
-DT : 125
- Vị trí cực đẹp, nhà như
-Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng, 16
-
*PN249-NLTD
------------
* Gọi hoặc
-
Tuấn Nhà Phố
Đường Chiến Thắng, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2