Thông tin mô tả
💥Bán nhà Hẻm Thích Quảng Đức Phú Nhuận
💫Ngang 4,05m dài 15,1m,
💫Vị trí: kế
💫Đang cho thuê 25
💫
💫ĐT xem ngay: 0902913*** Quốc Lượng
Giá: 8,5 Tỷ
Diện tích: 61,400001525878906 m2
Giá/m2: 138,44 Triệu/m2
1055259
Mua bán
💥Bán nhà Hẻm Thích Quảng Đức Phú Nhuận
💫Ngang 4,05m dài 15,1m,
💫Vị trí: kế
💫Đang cho thuê 25
💫
💫ĐT xem ngay: 0902913*** Quốc Lượng
Phạm Quốc Lượng
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2