Thông tin mô tả
Siêu Phẩm Bán Nhà
-
- Công nhận: 214.4
- Kết cấu: 3 tầng + lửng.
-
- Giá: 32
- Vị trí: Góc 2MT - cách
Giá: 32 Tỷ
Diện tích: 214 m2
Giá/m2: 149,53 Triệu/m2
851873
Mua bán
Siêu Phẩm Bán Nhà
-
- Công nhận: 214.4
- Kết cấu: 3 tầng + lửng.
-
- Giá: 32
- Vị trí: Góc 2MT - cách
Đức Trí
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2