Thông tin mô tả
- Bán nhà ngay đường Huỳnh Văn Bánh,
-
- Giá: 3
-
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 4
Tiện ích: Gần chợ, gần hàng quán,
Gần các
Xung quanh
-
Giá: 3,805 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 63,42 Triệu/m2
1037663
Mua bán
- Bán nhà ngay đường Huỳnh Văn Bánh,
-
- Giá: 3
-
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 4
Tiện ích: Gần chợ, gần hàng quán,
Gần các
Xung quanh
-
Nguyễn Kiên Cường
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2