Thông tin mô tả
Bán nhà 1 sẹt Phan Tây Hồ,
Cho thuê
Phan Tây Hồ P.7 Phú Nhuận
Ngang 3.5m x Dài 10m. Sổ CN 36m2
1 trệt 3 lầu
5 phòng 4 tolet
Đi đâu cũng gần, ra Phan Xích Long xát bên
Hẽm rộng rãi
Giá: 4,45 Tỷ
Diện tích: 21 m2
Giá/m2: 211,90 Triệu/m2
989455
Mua bán
Bán nhà 1 sẹt Phan Tây Hồ,
Cho thuê
Phan Tây Hồ P.7 Phú Nhuận
Ngang 3.5m x Dài 10m. Sổ CN 36m2
1 trệt 3 lầu
5 phòng 4 tolet
Đi đâu cũng gần, ra Phan Xích Long xát bên
Hẽm rộng rãi
NGUYỄN KỲ
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2