Thông tin mô tả
NHÀ XÂY MỚI HOÀNG HOA THÁM - P5 -
Vị trí : Gần
- NHÀ XÂY MỚI
- Cách
Kết cấu : Trệt 3 Lầu Sân thượng, 5
Tặng
-
Giá: 7,18 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 199,44 Triệu/m2
792919
Mua bán
NHÀ XÂY MỚI HOÀNG HOA THÁM - P5 -
Vị trí : Gần
- NHÀ XÂY MỚI
- Cách
Kết cấu : Trệt 3 Lầu Sân thượng, 5
Tặng
-
Thanh Tiền
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2