Thông tin mô tả
KD lỗ nợ NH bán nhà 1T1L Hồ Biểu Chánh P.Nhuận
-
-
-
-
- Nhà còn khá mới , về có thể sơn sửa sơ lại là ở
- Khu vực an ninh , đông đúc gần nhiều trường học tiện qua
Giá: 1,14 Tỷ
Diện tích: 56,119998931884766 m2
Giá/m2: 20,31 Triệu/m2
1028080
Mua bán
KD lỗ nợ NH bán nhà 1T1L Hồ Biểu Chánh P.Nhuận
-
-
-
-
- Nhà còn khá mới , về có thể sơn sửa sơ lại là ở
- Khu vực an ninh , đông đúc gần nhiều trường học tiện qua
Việt Thịnh
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2