Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Kết cấu 3 tầng cưng cáp còn mới
- Thiết kế 4
-
- Vị trí cách 30m ra
- Sổ đẹp
-
Zalo 0868 79*** 30 Huy
Giá: 9,6 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 143,28 Triệu/m2
1045693
Mua bán
Bán nhà
-
- Kết cấu 3 tầng cưng cáp còn mới
- Thiết kế 4
-
- Vị trí cách 30m ra
- Sổ đẹp
-
Zalo 0868 79*** 30 Huy
Huy Nhà Đẹp Sài Gòn
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2