Thông tin mô tả
Chủ thiện chí, bán nhà Nguyễn Văn Trỗi, P15, Phú Nhuận.
Hẻm an ninh có camera, thích hợp cho thuê trọ, ở.
DT 52
1 trệt 2 lầu 4
Giá 2tỷ840
0906 375 *** gặp Hoa đi xem nhà thực tế.
Giá: 2,84 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 54,62 Triệu/m2
675959
Mua bán
Chủ thiện chí, bán nhà Nguyễn Văn Trỗi, P15, Phú Nhuận.
Hẻm an ninh có camera, thích hợp cho thuê trọ, ở.
DT 52
1 trệt 2 lầu 4
Giá 2tỷ840
0906 375 *** gặp Hoa đi xem nhà thực tế.
Xuân Hoa Apartment
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2