Thông tin mô tả
NHÀ Ở HOÀNG HOA THÁM, PHÚ NHUẬN - DTCN : 35,7
Gần chợ, Khu phố sầm uất, Thuận tiện qua lại các
Công năng: cho thuê, hoặc ở
Mr.Nhân: 0786.920***2 (Call/Zalo)
Giá: 6,25 Tỷ
Diện tích: 35,70000076293945 m2
Giá/m2: 175,07 Triệu/m2
971117
Mua bán
NHÀ Ở HOÀNG HOA THÁM, PHÚ NHUẬN - DTCN : 35,7
Gần chợ, Khu phố sầm uất, Thuận tiện qua lại các
Công năng: cho thuê, hoặc ở
Mr.Nhân: 0786.920***2 (Call/Zalo)
Lê Hoàng Nhân
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2