Thông tin mô tả
-
- Tặng STK 50
-
- Gần trường học, văn phòng, công ty,... Tiện cho thuê dài hạn.
- Cách chợ chỉ 2p đi bộ tiện ở,
- Điện âm nước máy đầy đủ, không vướng quy hoạch giải tỏa.
- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
-
Cảm ơn
Giá: 920 Triệu
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 14,38 Triệu/m2
1042759
Mua bán
-
- Tặng STK 50
-
- Cách chợ chỉ 2p đi bộ tiện ở,
- Điện âm nước máy đầy đủ, không vướng quy hoạch giải tỏa.
- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
-
Cảm ơn
Trương Ngọc Bảo An
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2