Thông tin mô tả
Nhà trệt lầu - góc 2MT - hẻm LT 1 - 2 Nguyễn Văn Cừ, An Khánh, Ninh Kiều.
Giá cũ: 3
Bán lỗ thu hồi vốn giảm 910
Bán nhà trệt lầu góc 2
-
-
- Hướng:
- Lộ giới: 4m, ôtô tới nhà.
Kết cấu: Phòng khách, bếp, 2
Giá: 2,59 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 29,43 Triệu/m2
797899
Mua bán
Giá cũ: 3
Bán lỗ thu hồi vốn giảm 910
Bán nhà trệt lầu góc 2
-
-
- Hướng:
- Lộ giới: 4m, ôtô tới nhà.
Kết cấu: Phòng khách, bếp, 2
Quang Ước Nguyễn
91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
2,65 tỷ
60 m2
Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
1,52 tỷ
80 m2
Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
45 tỷ
288 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
30 tỷ
120 m2