Thông tin mô tả
Bán nhà Lê Đức Thọ Nam Từ Liêm 105
Toà nhà toạ lạc vị trí đắc địa MP Lê Đức Thọ
= Lê Đức Thọ ngõ to như phố 3
Thiết kế:
+ Tầng 1
+ Tầng lửng lễ tân.
+ Tầng 2=4 thông sàn.
+ Tầng 5=8
Giá: 36,2 Tỷ
Diện tích: 105 m2
Giá/m2: 344,76 Triệu/m2
676627
Mua bán
Bán nhà Lê Đức Thọ Nam Từ Liêm 105
Toà nhà toạ lạc vị trí đắc địa MP Lê Đức Thọ
= Lê Đức Thọ ngõ to như phố 3
Thiết kế:
+ Tầng 1
+ Tầng lửng lễ tân.
+ Tầng 2=4 thông sàn.
+ Tầng 5=8
Hoàng Yến
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2