Thông tin mô tả
Mặt ngõ to như phố Mỹ Đình,
- Cả khu có
- Hiện nhà xây 4 tầng 1 tum. Tầng 1 thông sàn
- Vị trí
- Mặt ngõ to
- Sổ đẹp chính chủ. Giao dịch trực tiếp với chủ.
Hà Lệ chuyên nhà đất Từ Liêm, Cầu Giấy
Giá: 8,2 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 157,69 Triệu/m2
754241
Mua bán
Mặt ngõ to như phố Mỹ Đình,
- Cả khu có
- Hiện nhà xây 4 tầng 1 tum. Tầng 1 thông sàn
- Vị trí
- Mặt ngõ to
- Sổ đẹp chính chủ. Giao dịch trực tiếp với chủ.
Hà Lệ chuyên nhà đất Từ Liêm, Cầu Giấy
Hà Lệ Tươi
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2