Thông tin mô tả
Giảm 3
+ Nhà nằm trong mặt ngõ 4
+ Nhà 120
+ Nhà thiết kế vừa ở vừa sử dụng, cho thuê
+ Đường Lê Đức Thọ rất ít nhà bán
Giá: 36,5 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 304,17 Triệu/m2
667009
Mua bán
Giảm 3
+ Nhà nằm trong mặt ngõ 4
+ Nhà 120
+ Nhà thiết kế vừa ở vừa sử dụng, cho thuê
+ Đường Lê Đức Thọ rất ít nhà bán
Nguyễn Văn Thiết
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2