Thông tin mô tả
Bán nhà Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - 35
Nhà đẹp Đại Mỗ - ở luôn, nhà 4 tầng kiên cố. Nhà thiết kế hiện đại, các phòng thoáng sáng.
Khu vực phát triển,
Giá: 3,65 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 104,29 Triệu/m2
951467
Mua bán
Bán nhà Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - 35
Khu vực phát triển,
Mai Thị Thơm
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội
8,55 tỷ
38 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2