Thông tin mô tả
CÓ 102! Nhà Mỹ Đình 1, ngõ nông, sát phố, ở sướng.
+ Bán nhà Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 37m, 4 tầng, giá 3.x
+ Nhà ngõ nông, cách
+ Nhà xây dựng 4 tầng cực chắc chắn. Thiết kế tầng 2
+ Khu vực trung tâm Mỹ Đình, gần chợ,
+
+
+
+
Giá: 3,68 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 99,46 Triệu/m2
830529
Mua bán
CÓ 102! Nhà Mỹ Đình 1, ngõ nông, sát phố, ở sướng.
+ Bán nhà Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 37m, 4 tầng, giá 3.x
+ Nhà ngõ nông, cách
+ Nhà xây dựng 4 tầng cực chắc chắn. Thiết kế tầng 2
+ Khu vực trung tâm Mỹ Đình, gần chợ,
+
+
+
+
Huy Hoàng
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2