Thông tin mô tả
Bán nhà Thanh Am 67
Bán
Thiết kế:
4 tầng - 4
Nhà đẹp 4 tầng, nhà cũ đang cho thuê 10tr. Lô góc tuyệt đẹp.
+ Tầng 1:
+ Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2
+ Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
Giá: 4
Giá: 4 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 59,70 Triệu/m2
731076
Mua bán
Bán nhà Thanh Am 67
Bán
Thiết kế:
4 tầng - 4
+ Tầng 1:
+ Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2
+ Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
Giá: 4
Nguyễn Thị Thuý
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2