Thông tin mô tả
BÁN NHÀ NGỌC THUỴ - LONG BIÊN_GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG
. thiết kế:
+ tầng 1: khách - bếp - vs
+ tầng 2+3+ 4: mỗi tầng 1 ngủ rộng - 1 vs
+ tầng 5: phòng thờ - sân phơi
-
Giá bao tốt nhất thị trường...
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 128,79 Triệu/m2
747566
Mua bán
BÁN NHÀ NGỌC THUỴ - LONG BIÊN_GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG
. thiết kế:
+ tầng 1: khách - bếp - vs
+ tầng 2+3+ 4: mỗi tầng 1 ngủ rộng - 1 vs
+ tầng 5: phòng thờ - sân phơi
-
Giá bao tốt nhất thị trường...
Phạm Vinh
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
65 tỷ
80 m2
Đường Nguyễn Lam, phường Phúc Đồng, quận Long Biên, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2