Thông tin mô tả
Bán nhà Thượng Thanh - mới tinh.
Nhà Thượng Thanh DT 40
Thiết kế:
Tầng 1 phòng khách + bếp.
Gồm 3
Ngõ 2.5 m, cách 10m
Giá chào: 4,25
0973 782 ***.
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 106,25 Triệu/m2
757108
Mua bán
Bán nhà Thượng Thanh - mới tinh.
Nhà Thượng Thanh DT 40
Thiết kế:
Tầng 1 phòng khách + bếp.
Gồm 3
Ngõ 2.5 m, cách 10m
Giá chào: 4,25
0973 782 ***.
Bds Thắng Linh
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
65 tỷ
80 m2