Bán nhà Gia Thụy 82M2 x 4T, MT 5.8m, 10tỷ100tr. Lh:0912358868 – 0962358868.
Giá: 10,1 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 123,17 Triệu/m2
3897
Mua bán
0962358868
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
65 tỷ
80 m2
Đường Nguyễn Lam, phường Phúc Đồng, quận Long Biên, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2