Thông tin mô tả
Bán nhà Tư Đình - nhà đẹp ở luôn! -
+
+ Nhà mới, đẹp nhà mới ở luôn.
+ Ngõ nông, rộng, 5m ra ngõ
+ Gần các tiện ích nổi bật như Aeon Mall, cầu Vĩnh Tuy,
-
Gọi NhunG: 0348 689 ***
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 123,53 Triệu/m2
650609
Mua bán
Bán nhà Tư Đình - nhà đẹp ở luôn! -
+
+ Nhà mới, đẹp nhà mới ở luôn.
+ Ngõ nông, rộng, 5m ra ngõ
+ Gần các tiện ích nổi bật như Aeon Mall, cầu Vĩnh Tuy,
-
Gọi NhunG: 0348 689 ***
Lưu Thị Hồng Nhung
Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội
8E-05 triệu
54 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
127 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,7 tỷ
50 m2
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2