Thông tin mô tả
Chính chủ cần tiền bán nhà 4 tầng Bồ Đề
- Tầng 1: khách, bếp, vs
- Tầng 2,3: mỗi tầng 1 ngủ và vs
- Tầng 4: ngủ (thờ), khu phơi, vs
👉 Nhà đầy đủ bàn ghế,
☎️
Giá: 3,85 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 120,31 Triệu/m2
908289
Mua bán
Chính chủ cần tiền bán nhà 4 tầng Bồ Đề
- Tầng 1: khách, bếp, vs
- Tầng 2,3: mỗi tầng 1 ngủ và vs
- Tầng 4: ngủ (thờ), khu phơi, vs
👉 Nhà đầy đủ bàn ghế,
☎️
Lan Anh Do
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,4 tỷ
40 m2