Thông tin mô tả
+
+ Anh Viên chuyển công tác cần bán nhà ngõ 344 Ngọc Thụy,
+ Nhà không bị quy hoạch,
+
+
Giá: 3,6 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 97,30 Triệu/m2
820399
Mua bán
+
+ Anh Viên chuyển công tác cần bán nhà ngõ 344 Ngọc Thụy,
+ Nhà không bị quy hoạch,
+
+
Ngô Mạnh Tùng
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
65 tỷ
80 m2