Thông tin mô tả
Hoa Lâm nhà đẹp ở ngay - cách 50m ra mặt
- Khu vực xung quanh tiện ích k thiếu gì.
-
-
- Giá: 3
-
Giá: 3,39 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 105,94 Triệu/m2
826854
Mua bán
Hoa Lâm nhà đẹp ở ngay - cách 50m ra mặt
- Khu vực xung quanh tiện ích k thiếu gì.
-
-
- Giá: 3
-
Nguyễn Minh
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
16,97 tỷ
83,5999984741211 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2