Thông tin mô tả
Chính chủ cần thay đổi nhu cầu sử dụng gửi bán nhà mặt phố
- Vị trí tuyệt đẹp, khu vực các tuyến phố
- Nhà 5 tầng,
- Sổ đẹp chính chủ,
Giá: 6,68 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 159,05 Triệu/m2
923463
Mua bán
Chính chủ cần thay đổi nhu cầu sử dụng gửi bán nhà mặt phố
- Vị trí tuyệt đẹp, khu vực các tuyến phố
- Nhà 5 tầng,
- Sổ đẹp chính chủ,
Chu Danh Hoàn
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,4 tỷ
40 m2